Brown Oak SPC Flooring tare da IXPE Pad

Don samun ingantacciyar jin ƙafar ƙafa da fasalin ɗaukar sauti, muna ƙara kushin girgiza a bayan katako na SPC.Akwai abubuwa daban-daban na kushin girgiza, kamar IXPE, EVA da abin toshe kwalaba.Shayar da sauti yana da matuƙar mahimmanci a cikin benaye masu yawa, gidajen iyali guda, gidajen kwana, gidaje da ofisoshin bene da gine-ginen otal.JSA10 yana kallon itacen oak mai launin ruwan kasa, tare da wannan saman da goyan bayan kushin IXPE, ya zama ɗayan mafi kyawun siyarwar mu.
Shigarwa iri ɗaya ne kowane irin kushin girgiza, tare da kushin girgiza ko babu.Kauri na JSA10 shine 4.0mm ba tare da kushin girgiza ba.IXPE kauri yawanci shine 1.0mm, 1.5mm.Don haka jimlar kauri na JSA10 na iya zama 5.0mm da 6.0mm.Dangane da ta'aziyya, don shimfidar shimfidar wuri mai tsayi mai ingancin kumfa mai inganci na iya sauƙaƙa jin daɗin tafiya a ƙasa, musamman tare da shimfidar SPC na bakin ciki da vinyl plank.Kushin IXPE na iya kare katako ta hanyoyi daban-daban, kamar iyakance kutsawar ruwa, lalacewa da fashewa da kuma taimakawa rage sauti.

Ƙayyadaddun bayanai | |
Surface Texture | Itace Texture |
Gabaɗaya Kauri | 4mm ku |
Ƙarƙashin ƙasa (Na zaɓi) | IXPE/EVA(1mm/1.5mm) |
Saka Layer | 0.3mm ku.(12 Mil.) |
Nisa | 7.25" (184mm) |
Tsawon | 48" (1220mm.) |
Gama | Rufin UV |
Danna | ![]() |
Aikace-aikace | Kasuwanci & Gidan zama |
SPC RIGID-CORE PLANK TECHNICAL DATA | ||
Bayanin Fasaha | Hanyar Gwaji | Sakamako |
Girma | EN427 | Wuce |
Kauri a duka | EN428 | Wuce |
Kauri na lalacewa yadudduka | EN429 | Wuce |
Girman Kwanciyar hankali | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Jagoran Masana'antu ≤0.02% (82oC @ 6hrs) |
Gaba ɗaya Jagoran Kera ≤0.03% (82oC @ 6hrs) | ||
Curling (mm) | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Darajar 0.16mm(82oC @ 6hrs) |
Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | ASTM D903-98 (2017) | Hanyar Masana'antu 62 (Matsakaici) |
Tsallake Hanyar Kera 63 (Matsakaici) | ||
Load a tsaye | Saukewa: ASTM F970-17 | Ragowar Shiga:0.01mm |
Ragowar Shiga | Saukewa: ASTM F1914-17 | Wuce |
Resistance Scratch | ISO 1518-1: 2011 | Babu shiga cikin shafi a nauyin 20N |
Ƙarfin Kulle (kN/m) | ISO 24334: 2014 | Jagoran Masana'antu 4.9 kN/m |
Ko'ina Jagoran Masana'antu 3.1 kN/m | ||
Saurin Launi zuwa Haske | ISO 4892-3: 2016 Zagayowar 1 & ISO105–A05:1993/Kor.2:2005& ASTM D2244-16 | ≥ 6 |
Martani ga wuta | TS EN 14041: 2018 Sashe na 4.1 & EN 13501-1: 2018 | Bfl-S1 |
ASTM E648-17A | Darasi na 1 | |
ASTM E84-18b | Darasi A | |
Fitowar VOC | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
ROHS/Heavy Metal | EN 71-3:2013+A3:2018 | ND - Shiga |
Isa | A'a 1907/2006 GASKIYA | ND - Shiga |
Formaldehyde watsi | TS EN 14041: 2018 | Darasi: E1 |
Gwajin Phthalate | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
PCP | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
Hijira na Wasu Abubuwa | EN 71 – 3:2013 | ND - Shiga |
Bayanin tattarawa (4.0mm) | |
PC/ctn | 12 |
Nauyi(KG)/ctn | 22 |
Ctns/pallet | 60 |
Plt/20'FCL | 18 |
Sqm/20'FCL | 3000 |
Nauyi(KG)/GW | 24500 |