M dutse-kallo SPC Vinyl bene

An yi wahayi zuwa ga kyawun dutse, TopJoy Elegant dutse-kallo SPC Vinyl bene ya haɗu da foda na farar ƙasa da masu daidaitawa don ƙirƙirar cibiya mai dorewa.SPC bene mai hana ruwa 100% kuma yana da ingantaccen tsarin kwanciyar hankali.Ko da lokacin da aka nutsar da ruwa a ƙarƙashin ruwa, zubar da ruwa ko danshi, ba batun bane saboda ana iya ɗaukar lokaci mai dacewa don tsaftacewa mai kyau ba tare da lalata ƙasa ba.Ya dace da gidan wanka, kicin, dakin wanki da gareji.
Wannan shimfidar bene mai kyan gani na SPC Vinyl shima yana gamsar da ma'aunin B1 don matakin hana wuta.Yana da kashe wuta, ba mai ƙonewa kuma akan konewa.Ba ya sakin iskar gas mai guba ko cutarwa.Ba shi da radiation kamar yadda wasu duwatsu ke yi.
Yana da sauƙin shigarwa godiya ga tsarin haɗin kai na Uniclic mai haƙƙin mallaka kuma tare da kushin da aka haɗe don ƙara ƙarar sauti, ya dace da wuraren zama na zirga-zirgar ababen hawa da wuraren kasuwanci.
TopJoy's Elegant dutse-kallo SPC vinyl bene yana kawo kyawun halitta ga rayuwarmu.

Ƙayyadaddun bayanai | |
Surface Texture | Itace Texture |
Gabaɗaya Kauri | 4mm ku |
Ƙarƙashin ƙasa (Na zaɓi) | IXPE/EVA(1mm/1.5mm) |
Saka Layer | 0.3mm ku.(12 Mil.) |
Nisa | 12" (305mm.) |
Tsawon | 24" (610mm) |
Gama | Rufin UV |
Danna | ![]() |
Aikace-aikace | Kasuwanci & Gidan zama |
SPC RIGID-CORE PLANK TECHNICAL DATA | ||
Bayanin Fasaha | Hanyar Gwaji | Sakamako |
Girma | EN427 | Wuce |
Kauri a duka | EN428 | Wuce |
Kauri na lalacewa yadudduka | EN429 | Wuce |
Girman Kwanciyar hankali | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Jagoran Masana'antu ≤0.02% (82oC @ 6hrs) |
Gaba ɗaya Jagoran Kera ≤0.03% (82oC @ 6hrs) | ||
Curling (mm) | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Darajar 0.16mm(82oC @ 6hrs) |
Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | ASTM D903-98 (2017) | Hanyar Masana'antu 62 (Matsakaici) |
Tsallake Hanyar Kera 63 (Matsakaici) | ||
Load a tsaye | Saukewa: ASTM F970-17 | Ragowar Shiga:0.01mm |
Ragowar Shiga | Saukewa: ASTM F1914-17 | Wuce |
Resistance Scratch | ISO 1518-1: 2011 | Babu shiga cikin shafi a nauyin 20N |
Ƙarfin Kulle (kN/m) | ISO 24334: 2014 | Jagoran Masana'antu 4.9 kN/m |
Ko'ina Jagoran Masana'antu 3.1 kN/m | ||
Saurin Launi zuwa Haske | ISO 4892-3: 2016 Zagayowar 1 & ISO105–A05:1993/Kor.2:2005& ASTM D2244-16 | ≥ 6 |
Martani ga wuta | TS EN 14041: 2018 Sashe na 4.1 & EN 13501-1: 2018 | Bfl-S1 |
ASTM E648-17A | Darasi na 1 | |
ASTM E84-18b | Darasi A | |
Fitowar VOC | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
ROHS/Heavy Metal | EN 71-3:2013+A3:2018 | ND - Shiga |
Isa | A'a 1907/2006 GASKIYA | ND - Shiga |
Formaldehyde watsi | TS EN 14041: 2018 | Darasi: E1 |
Gwajin Phthalate | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
PCP | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
Hijira na Wasu Abubuwa | EN 71 – 3:2013 | ND - Shiga |
Bayanin tattarawa (4.0mm) | |
PC/ctn | 12 |
Nauyi(KG)/ctn | 22 |
Ctns/pallet | 60 |
Plt/20'FCL | 18 |
Sqm/20'FCL | 3000 |
Nauyi(KG)/GW | 24500 |