Farin Coral Reef Hard Core na zamani

TopJoy 986-11s murjani reef hardcore vinyl planks an ƙirƙira don maye gurbin fale-falen yumbu, bisa ga dalilai da yawa masu zuwa.
Da farko dai, tayal yumbura yana da nauyi sosai, wanda ke nufin zai fi tsada yayin sufuri.
Abu na biyu, tayal yumbura yana da sauƙin karye.Binciken ya nuna babban adadin dawowar fale-falen yumbura.
Na uku, za a samu gurbacewar muhalli yayin samar da yumbu.
Ƙarshe amma ba ƙarami ba, juriya mai zamewa na tayal yumbura ya ragu sosai!Yana da haɗari sosai lokacin da yara da tsofaffi ke tafiya a kan rigar yumbura.
Sabili da haka, tayal na TopJoy hardcore yana da aiki mai wuyar gaske, amma farashin shine kawai kashi ɗaya cikin biyar na tayal yumbu a kowace raka'a.Ko da yake TopJoy hardcore bene yana da babban yawa, nauyin ya fi nauyi fiye da tiles na yumbu.TopJoy vinyl plank bene wanda aka ƙera tare da budurwa da kayan haɗin kai, wanda ya wuce gwaje-gwajen VOC don tabbatar da hakan ba shi da illa ga lafiya.Fuskar 986-11s tana da riga-kafi mai lalacewa, wanda ke ba da kariya ga iyalai.

Ƙayyadaddun bayanai | |
Surface Texture | Itace Texture |
Gabaɗaya Kauri | 4mm ku |
Ƙarƙashin ƙasa (Na zaɓi) | IXPE/EVA(1mm/1.5mm) |
Saka Layer | 0.3mm ku.(12 Mil.) |
Nisa | 12" (305mm.) |
Tsawon | 24" (610mm) |
Gama | Rufin UV |
Danna | ![]() |
Aikace-aikace | Kasuwanci & Gidan zama |
SPC RIGID-CORE PLANK TECHNICAL DATA | ||
Bayanin Fasaha | Hanyar Gwaji | Sakamako |
Girma | EN427 | Wuce |
Kauri a duka | EN428 | Wuce |
Kauri na lalacewa yadudduka | EN429 | Wuce |
Girman Kwanciyar hankali | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Jagoran Masana'antu ≤0.02% (82oC @ 6hrs) |
Gaba ɗaya Jagoran Kera ≤0.03% (82oC @ 6hrs) | ||
Curling (mm) | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Darajar 0.16mm(82oC @ 6hrs) |
Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | ASTM D903-98 (2017) | Hanyar Masana'antu 62 (Matsakaici) |
Tsallake Hanyar Kera 63 (Matsakaici) | ||
Load a tsaye | Saukewa: ASTM F970-17 | Ragowar Shiga:0.01mm |
Ragowar Shiga | Saukewa: ASTM F1914-17 | Wuce |
Resistance Scratch | ISO 1518-1: 2011 | Babu shiga cikin shafi a nauyin 20N |
Ƙarfin Kulle (kN/m) | ISO 24334: 2014 | Jagoran Masana'antu 4.9 kN/m |
Ko'ina Jagoran Masana'antu 3.1 kN/m | ||
Saurin Launi zuwa Haske | ISO 4892-3: 2016 Zagayowar 1 & ISO105–A05:1993/Kor.2:2005& ASTM D2244-16 | ≥ 6 |
Martani ga wuta | TS EN 14041: 2018 Sashe na 4.1 & EN 13501-1: 2018 | Bfl-S1 |
ASTM E648-17A | Darasi na 1 | |
ASTM E84-18b | Darasi A | |
Fitowar VOC | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
ROHS/Heavy Metal | EN 71-3:2013+A3:2018 | ND - Shiga |
Isa | A'a 1907/2006 GASKIYA | ND - Shiga |
Formaldehyde watsi | TS EN 14041: 2018 | Darasi: E1 |
Gwajin Phthalate | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
PCP | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
Hijira na Wasu Abubuwa | EN 71 – 3:2013 | ND - Shiga |
Bayanin tattarawa (4.0mm) | |
PC/ctn | 12 |
Nauyi(KG)/ctn | 22 |
Ctns/pallet | 60 |
Plt/20'FCL | 18 |
Sqm/20'FCL | 3000 |
Nauyi(KG)/GW | 24500 |