Tsarin Itace Na Halitta Tsayayyen Ƙaƙwalwar Wurin Wuta na Vinyl

SPC m core bene, ko Stone Plastic Composite bene, shine sabon juyin juya hali a masana'antar shimfidar bene.A matsayin ingantaccen shimfidar bene na vinyl plank, an ƙera shi don kama da itace ko dutse, amma yana buƙatar ƙarancin kulawa.Wannan bene yana da ɗorewa, 100% hana ruwa, abokantaka na DIYer.Yana da kyau duka gida da wuraren kasuwanci kamar ofisoshi da kantuna.
Hasken shimfidar ƙasa mai launin ruwan kasa tare da nau'in ƙirar itace na dabi'a yana kawo zafi da peach zuwa gidanku da ofis.Zane mai sauƙi yana dacewa da salon kayan ado na zamani.
Mu m core dabe amfani da lamban kira lamba dabara dabara.Wannan yana nufin cewa alluna ko fale-falen suna kawai danna wuri kamar wuyar warwarewa.Babu ilimi na musamman ko horo da ake buƙata.Biyan jagorar shigarwa, zaku iya samun kyawawan shimfidar bene mai hana ruwa ruwa cikin ɗan lokaci!A lokuta da yawa, za a iya shigar da tsayayyen tsakiya kai tsaye a saman benayen da kuke ciki.

Ƙayyadaddun bayanai | |
Surface Texture | Itace Texture |
Gabaɗaya Kauri | 7.5mm ku |
Ƙarƙashin ƙasa (Na zaɓi) | IXPE/EVA(1mm/1.5mm) |
Saka Layer | 0.5mm ku.(mil 20) |
Nisa | 7.25" (184mm) |
Tsawon | 48" (1220mm.) |
Gama | Rufin UV |
Danna | ![]() |
Aikace-aikace | Kasuwanci & Gidan zama |
SPC RIGID-CORE PLANK TECHNICAL DATA | ||
Bayanin Fasaha | Hanyar Gwaji | Sakamako |
Girma | EN427 | Wuce |
Kauri a duka | EN428 | Wuce |
Kauri na lalacewa yadudduka | EN429 | Wuce |
Girman Kwanciyar hankali | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Jagoran Masana'antu ≤0.02% (82oC @ 6hrs) |
Gaba ɗaya Jagoran Kera ≤0.03% (82oC @ 6hrs) | ||
Curling (mm) | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Darajar 0.16mm(82oC @ 6hrs) |
Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | ASTM D903-98 (2017) | Hanyar Masana'antu 62 (Matsakaici) |
Tsallake Hanyar Kera 63 (Matsakaici) | ||
Load a tsaye | Saukewa: ASTM F970-17 | Ragowar Shiga:0.01mm |
Ragowar Shiga | Saukewa: ASTM F1914-17 | Wuce |
Resistance Scratch | ISO 1518-1: 2011 | Babu shiga cikin shafi a nauyin 20N |
Ƙarfin Kulle (kN/m) | ISO 24334: 2014 | Jagoran Masana'antu 4.9 kN/m |
Ko'ina Jagoran Masana'antu 3.1 kN/m | ||
Saurin Launi zuwa Haske | ISO 4892-3: 2016 Zagayowar 1 & ISO105–A05:1993/Kor.2:2005& ASTM D2244-16 | ≥ 6 |
Martani ga wuta | TS EN 14041: 2018 Sashe na 4.1 & EN 13501-1: 2018 | Bfl-S1 |
ASTM E648-17A | Darasi na 1 | |
ASTM E84-18b | Darasi A | |
Fitowar VOC | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
ROHS/Heavy Metal | EN 71-3:2013+A3:2018 | ND - Shiga |
Isa | A'a 1907/2006 GASKIYA | ND - Shiga |
Formaldehyde watsi | TS EN 14041: 2018 | Darasi: E1 |
Gwajin Phthalate | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
PCP | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
Hijira na Wasu Abubuwa | EN 71 – 3:2013 | ND - Shiga |
Bayanin tattarawa (4.0mm) | |
PC/ctn | 12 |
Nauyi(KG)/ctn | 22 |
Ctns/pallet | 60 |
Plt/20'FCL | 18 |
Sqm/20'FCL | 3000 |
Nauyi(KG)/GW | 24500 |