Dutsi Visual SPC Vinyl Tile

Tiles na dutse na halitta suna da sauƙi don tsaftacewa da kiyayewa.Amma ba shi da daɗi a ƙarƙashin ƙafa don zama nau'in kayan sanyi da wuya, musamman a lokacin hunturu.A TopJoy, Dutsi na gani SPC Luxury Vinyl Tile yana sa bene ɗinku ya daina jin daɗi yayin da har yanzu ana yaba shi tare da kyawun yanayi.
Aiwatar da masana'antu-jagoranci dutse polymer-tsayayyen tushe, da ingantacciyar Dutse na gani SPC Vinyl Tile yana da madaidaicin ginshiƙan sa mai hana ruwa, yana ƙara ƙarfi da ƙarfi kuma, ƙarancin nauyi mai nauyi tare da murfin UV yana sa shi juriya, mara ƙima. kuma mai sauƙi don tsaftacewa.
Bayan matsakaicin farashin sa, yana da sauƙi don shigarwa na DIY.Ba a buƙatar manne ko ƙura don lalata gidanku ko ofis ɗinku.
Dutsi na gani SPC Luxury Vinyl Tile ya zo tare da girma biyu kamar 2 "X 24"/ 12" X 12".Kuma ana iya daidaita shi tare da girma ko launi ko tsari daban-daban don saduwa da kowane irin dandano na abokan ciniki.

Ƙayyadaddun bayanai | |
Surface Texture | Itace Texture |
Gabaɗaya Kauri | 4mm ku |
Ƙarƙashin ƙasa (Na zaɓi) | IXPE/EVA(1mm/1.5mm) |
Saka Layer | 0.3mm ku.(12 Mil.) |
Nisa | 12" (305mm.) |
Tsawon | 24" (610mm) |
Gama | Rufin UV |
Danna | ![]() |
Aikace-aikace | Kasuwanci & Gidan zama |
SPC RIGID-CORE PLANK TECHNICAL DATA | ||
Bayanin Fasaha | Hanyar Gwaji | Sakamako |
Girma | EN427 | Wuce |
Kauri a duka | EN428 | Wuce |
Kauri na lalacewa yadudduka | EN429 | Wuce |
Girman Kwanciyar hankali | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Jagoran Masana'antu ≤0.02% (82oC @ 6hrs) |
Gaba ɗaya Jagoran Kera ≤0.03% (82oC @ 6hrs) | ||
Curling (mm) | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Darajar 0.16mm(82oC @ 6hrs) |
Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | ASTM D903-98 (2017) | Hanyar Masana'antu 62 (Matsakaici) |
Tsallake Hanyar Kera 63 (Matsakaici) | ||
Load a tsaye | Saukewa: ASTM F970-17 | Ragowar Shiga:0.01mm |
Ragowar Shiga | Saukewa: ASTM F1914-17 | Wuce |
Resistance Scratch | ISO 1518-1: 2011 | Babu shiga cikin shafi a nauyin 20N |
Ƙarfin Kulle (kN/m) | ISO 24334: 2014 | Jagoran Masana'antu 4.9 kN/m |
Ko'ina Jagoran Masana'antu 3.1 kN/m | ||
Saurin Launi zuwa Haske | ISO 4892-3: 2016 Zagayowar 1 & ISO105–A05:1993/Kor.2:2005& ASTM D2244-16 | ≥ 6 |
Martani ga wuta | TS EN 14041: 2018 Sashe na 4.1 & EN 13501-1: 2018 | Bfl-S1 |
ASTM E648-17A | Darasi na 1 | |
ASTM E84-18b | Darasi A | |
Fitowar VOC | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
ROHS/Heavy Metal | EN 71-3:2013+A3:2018 | ND - Shiga |
Isa | A'a 1907/2006 GASKIYA | ND - Shiga |
Formaldehyde watsi | TS EN 14041: 2018 | Darasi: E1 |
Gwajin Phthalate | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
PCP | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
Hijira na Wasu Abubuwa | EN 71 – 3:2013 | ND - Shiga |
Bayanin tattarawa (4.0mm) | |
PC/ctn | 12 |
Nauyi(KG)/ctn | 22 |
Ctns/pallet | 60 |
Plt/20'FCL | 18 |
Sqm/20'FCL | 3000 |
Nauyi(KG)/GW | 24500 |