Vinyl Plank-Babban Zabi don DIYers

Shigar da shimfidar bene ya daɗe ya zama gazawa da wuri mai zafi ga wannan masana'antar.Dubban miliyoyin gidaje ne aka biya wa ƴan kwangila da masu girka makudan kuɗi waɗanda ba za a iya la'akari da samun kuɗin shiga a matsayin ladabi ba.A cikin ƙasashen da suka ci gaba, irin su Amurka, cajin shigar kowane ƙafar murabba'in ƙila ya yi daidai da adadin farashin shimfidar ƙasa na girman girman.
Gidan mu na SPC mai ƙarfi na vinyl babban zaɓi ne ga masu DIY na masu gida, godiya ga tsarin haɗin gwiwar UNILIN mai haƙƙin mallaka, wanda ke ba da izinin shigarwa cikin sauri.
Ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan mahimmanci yana tabbatar da kwanciyar hankali mai girma;ba zai fadada ko kwangila a ƙarƙashin yanayin al'ada ba.Tare da taimakon injin nunin Intelligence da ƙididdiga girman bene da kuma jagorar shigarwa da bidiyo, har ma da uwar gida na iya juya kanta zuwa gwaninta kuma ta yi duk ayyukan.
Lallai, babban zaɓi ne ga duk masu DIY!

Ƙayyadaddun bayanai | |
Surface Texture | Itace Texture |
Gabaɗaya Kauri | 6.5mm ku |
Ƙarƙashin ƙasa (Na zaɓi) | IXPE/EVA(1mm/1.5mm) |
Saka Layer | 0.5mm ku.(mil 20) |
Nisa | 7.25" (184mm) |
Tsawon | 48" (1220mm.) |
Gama | Rufin UV |
Danna | ![]() |
Aikace-aikace | Kasuwanci & Gidan zama |
SPC RIGID-CORE PLANK TECHNICAL DATA | ||
Bayanin Fasaha | Hanyar Gwaji | Sakamako |
Girma | EN427 | Wuce |
Kauri a duka | EN428 | Wuce |
Kauri na lalacewa yadudduka | EN429 | Wuce |
Girman Kwanciyar hankali | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Jagoran Masana'antu ≤0.02% (82oC @ 6hrs) |
Gaba ɗaya Jagoran Kera ≤0.03% (82oC @ 6hrs) | ||
Curling (mm) | IOS 23999: 2018 & ASTM F2199-18 | Darajar 0.16mm(82oC @ 6hrs) |
Ƙarfin Kwasfa (N/25mm) | ASTM D903-98 (2017) | Hanyar Masana'antu 62 (Matsakaici) |
Tsallake Hanyar Kera 63 (Matsakaici) | ||
Load a tsaye | Saukewa: ASTM F970-17 | Ragowar Shiga:0.01mm |
Ragowar Shiga | Saukewa: ASTM F1914-17 | Wuce |
Resistance Scratch | ISO 1518-1: 2011 | Babu shiga cikin shafi a nauyin 20N |
Ƙarfin Kulle (kN/m) | ISO 24334: 2014 | Jagoran Masana'antu 4.9 kN/m |
Ko'ina Jagoran Masana'antu 3.1 kN/m | ||
Saurin Launi zuwa Haske | ISO 4892-3: 2016 Zagayowar 1 & ISO105–A05:1993/Kor.2:2005& ASTM D2244-16 | ≥ 6 |
Martani ga wuta | TS EN 14041: 2018 Sashe na 4.1 & EN 13501-1: 2018 | Bfl-S1 |
ASTM E648-17A | Darasi na 1 | |
ASTM E84-18b | Darasi A | |
Fitowar VOC | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
ROHS/Heavy Metal | EN 71-3:2013+A3:2018 | ND - Shiga |
Isa | A'a 1907/2006 GASKIYA | ND - Shiga |
Formaldehyde watsi | TS EN 14041: 2018 | Darasi: E1 |
Gwajin Phthalate | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
PCP | TS EN 14041: 2018 | ND - Shiga |
Hijira na Wasu Abubuwa | EN 71 – 3:2013 | ND - Shiga |
Bayanin tattarawa (4.0mm) | |
PC/ctn | 12 |
Nauyi(KG)/ctn | 22 |
Ctns/pallet | 60 |
Plt/20'FCL | 18 |
Sqm/20'FCL | 3000 |
Nauyi(KG)/GW | 24500 |